pulseaudio.master-tx - en to mr translation catalogue (380 entries)

en: 	Active Port: %s
mr: 	सक्रीय पोर्ट: %s

en: 	Active Profile: %s
mr: 	सक्रीय संक्षिप्त माहिती: %s

en: 	Ports:
mr: 	पोर्टस्:

en: 	Profiles:
mr: 	संक्षिप्त माहिती:

en: ### Read from configuration file: %s ###
mr: ### संयोजना फाइल: %s पासून वाचा ###

en: (invalid)
mr: (अवैध)

en: --daemonize expects boolean argument
mr: --daemonize यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --disable-shm expects boolean argument
mr: --disable-shm यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --disallow-exit expects boolean argument
mr: --disallow-exit यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --disallow-module-loading expects boolean argument
mr: --disallow-module-loading यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --fail expects boolean argument
mr: --fail यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --high-priority expects boolean argument
mr: --high-priority यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --log-level expects log level argument (either numeric in range 0..4 or one of debug, info, notice, warn, error).
mr: --log-level यास लॉग स्तरीय बाब अपेक्षीत आहे (एकतर क्षेत्र 0..4 अंतर्गत संख्यायी किंवा debug, info, notice, warn, error पैकी एक).

en: --log-meta expects boolean argument
mr: --log-meta यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --log-time expects boolean argument
mr: --log-time यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --no-cpu-limit expects boolean argument
mr: --no-cpu-limit यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --realtime expects boolean argument
mr: --realtime यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --start not supported for system instances.
mr: प्रणाली घटनांकरीता --start समर्थीत नाही.

en: --system expects boolean argument
mr: --system यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: --use-pid-file expects boolean argument
mr: --use-pid-file यास बूलीयन बाब अपेक्षीत आहे

en: ALSA woke us up to read new data from the device, but there was actually nothing to read!
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
    We were woken up with POLLIN set -- however a subsequent snd_pcm_avail() returned 0 or another value < min_avail.
mr: ALSA साधनवर नवीन डेटा लिहण्याकरीता सज्ज झाले, परंतु लिहण्याकरीता काहीच आढळले नाही!
    हे सहसा ALSA ड्राइवर '%s' अंतर्गत बग आहे. कृपया ही अडचण ALSA डेव्हलपर करीता कळवा.
    POLLIN द्वारे सज्ज होणे शक्य आहे -- तरी परस्पर snd_pcm_avail() ने 0 पूरविले किंवा इतर मूल्य < min_avail असावे.

en: ALSA woke us up to write new data to the device, but there was actually nothing to write!
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
    We were woken up with POLLOUT set -- however a subsequent snd_pcm_avail() returned 0 or another value < min_avail.
mr: ALSA साधनवर नवीन डेटा लिहण्याकरीता सज्ज झाले, परंतु लिहण्याकरीता काहीच आढळले नाही!
    हे सहसा ALSA ड्राइवर '%s' अंतर्गत बग आहे. कृपया ही अडचण ALSA डेव्हलपर करीता कळवा.
    POLLOUT द्वारे सज्ज होणे शक्य आहे -- तरी परस्पर snd_pcm_avail() ने 0 पूरविले किंवा इतर मूल्य < min_avail असावे.

en: Access denied
mr: प्रवेश नकारले

en: All asserts enabled.
mr: सर्व asserts कार्यान्वीत केले.

en: Allocated during whole lifetime: %u blocks containing %s bytes total.
mr: संपूर्ण कार्यकाळवेळी लागू केले: %2$s बाईटस् समाविष्टीत एकूण %1$u ब्लॉक्स् .

en: Always keeps at least one sink loaded even if it's a null one
mr: नल्ल असल्यावरही नेहमी किमान एक सींक लोड करून ठेवा

en: Amplifier
mr: ऍमप्लिफायर

en: Analog Input
mr: ऍनलॉग इंपुट

en: Analog Mono
mr: ऍनलॉग मोनो

en: Analog Mono Duplex
mr: ऍनलॉग मोनो ड्युप्लेक्स्

en: Analog Mono Output
mr: ऍनलॉग मोनो आऊटपुट

en: Analog Output
mr: ऍनलॉग आऊटपुट

en: Analog Stereo
mr: ऍनलॉग स्टिरीओ

en: Analog Stereo Duplex
mr: ऍनलॉग स्टिरीओ ड्युप्लेक्स्

en: Analog Surround 2.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 2.1

en: Analog Surround 3.0
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 3.0

en: Analog Surround 3.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 3.1

en: Analog Surround 4.0
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 4.0

en: Analog Surround 4.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 4.1

en: Analog Surround 5.0
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 5.0

en: Analog Surround 5.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 5.1

en: Analog Surround 6.0
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 6.0

en: Analog Surround 6.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 6.1

en: Analog Surround 7.0
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 7.0

en: Analog Surround 7.1
mr: ऍनलॉग सर्राउंड 7.1

en: Audio on @HOSTNAME@
mr: @HOSTNAME@ वरील ऑडिओ

en: Author: %s
mr: लेखक: %s

en: Automatic Gain Control
mr: स्वयं गैन कंट्रोल

en: Auxiliary 0
mr: ऑक्जीलरी 0

en: Auxiliary 1
mr: ऑक्जीलरी 1

en: Auxiliary 10
mr: ऑक्जीलरी 10

en: Auxiliary 11
mr: ऑक्जीलरी 11

en: Auxiliary 12
mr: ऑक्जीलरी 12

en: Auxiliary 13
mr: ऑक्जीलरी 13

en: Auxiliary 14
mr: ऑक्जीलरी 14

en: Auxiliary 15
mr: ऑक्जीलरी 15

en: Auxiliary 16
mr: ऑक्जीलरी 16

en: Auxiliary 17
mr: ऑक्जीलरी 17

en: Auxiliary 18
mr: ऑक्जीलरी 18

en: Auxiliary 19
mr: ऑक्जीलरी 19

en: Auxiliary 2
mr: ऑक्जीलरी 2

en: Auxiliary 20
mr: ऑक्जीलरी 20

en: Auxiliary 21
mr: ऑक्जीलरी 21

en: Auxiliary 22
mr: ऑक्जीलरी 22

en: Auxiliary 23
mr: ऑक्जीलरी 23

en: Auxiliary 24
mr: ऑक्जीलरी 24

en: Auxiliary 25
mr: ऑक्जीलरी 25

en: Auxiliary 26
mr: ऑक्जीलरी 26

en: Auxiliary 27
mr: ऑक्जीलरी 27

en: Auxiliary 28
mr: ऑक्जीलरी 28

en: Auxiliary 29
mr: ऑक्जीलरी 29

en: Auxiliary 3
mr: ऑक्जीलरी 3

en: Auxiliary 30
mr: ऑक्जीलरी 30

en: Auxiliary 31
mr: ऑक्जीलरी 31

en: Auxiliary 4
mr: ऑक्जीलरी 4

en: Auxiliary 5
mr: ऑक्जीलरी 5

en: Auxiliary 6
mr: ऑक्जीलरी 6

en: Auxiliary 7
mr: ऑक्जीलरी 7

en: Auxiliary 8
mr: ऑक्जीलरी 8

en: Auxiliary 9
mr: ऑक्जीलरी 9

en: Bad state
mr: अयोग्य स्तर

en: Boost
mr: बूस्ट

en: Buffer metrics: maxlength=%u, fragsize=%u
mr: बफर मेट्रीक्स्: maxlength=%u, fragsize=%u

en: Buffer metrics: maxlength=%u, tlength=%u, prebuf=%u, minreq=%u
mr: बफर मेट्रीक्स्: maxlength=%u, tlength=%u, prebuf=%u, minreq=%u

en: Built-in Audio
mr: आंतरीक ऑडिओ

en: Cannot access autospawn lock.
mr: autospawn कुलूप करीता प्रवेश प्राप्य अशक्य.

en: Channel map doesn't match sample specification
mr: वाहिनी नकाशा चाचणी संयोजनाशी जुळत नाही

en: Cleaning up privileges.
mr: परवानगी वगळत आहे.

en: Client forked
mr: क्लाऐंट विभाजीत केले

en: Clocked NULL sink
mr: क्लॉक्ड् NULL सींक

en: Compilation CFLAGS: %s
mr: कंपाइलेशन CFLAGS: %s

en: Compilation host: %s
mr: कंपाइलेशन यजमान: %s

en: Compiled with Valgrind support: no
mr: Valgrind समर्थनशी कंपाईल केले: नाही

en: Compiled with Valgrind support: yes
mr: Valgrind समर्थनशी कंपाईल केले: होय

en: Connected to device %s (%u, %ssuspended).
mr: साधन %s शी जुळले (%u, %s सस्पेंड केले).

en: Connection established.%s
mr: जुळवणी स्थापीत केली.%s

en: Connection failure: %s
mr: जुळवणी अपयशी: %s

en: Connection failure: %s
mr: जुळवणी अपयशी: %s

en: Connection refused
mr: जुळवणी नकारली

en: Connection terminated
mr: वेळसमाप्ती नष्ट झाली

en: Cookie: %s
mr: कुकीज: %s

en: Currently in use: %u blocks containing %s bytes total.
mr: वर्तमानक्षणी वापरणीत आहे: %2$s बाईटस् समाविष्टीत एकूण %1$u ब्लॉक्स् .

en: Daemon not responding.
mr: डिमन प्रतिसाद देत नाही.

en: Daemon not running
mr: डिमन कार्यरत नाही

en: Daemon running as PID %u
mr: डिमन PID %u नुरूप कार्यरत आहे

en: Daemon shutdown initiated.
mr: डिमन पूर्णपणे बंद करण्यास प्रारंभ केले.

en: Daemon startup complete.
mr: डिमन स्टार्टअप पूर्ण झाले.

en: Daemon startup failed.
mr: डिमन स्टार्टअप अपयशी.

en: Daemon startup successful.
mr: डिमन स्टार्टअप यशस्वी.

en: Daemon startup without any loaded modules, refusing to work.
mr: विना विभाग दाखल केल्यास डिमन प्रारंभ झाले, कार्य करण्यास नकार.

en: Daemon terminated.
mr: डिमन नष्ट केले.

en: Description: %s
mr: वर्णन: %s

en: Device or resource busy
mr: उपकरन किंव स्रोत व्यस्थ

en: Digital Stereo (HDMI)
mr: डिजीटल स्टिरीओ (HDMI)

en: Digital Stereo (IEC958)
mr: डिजीटल स्टिरीओ (IEC958)

en: Digital Stereo Duplex (IEC958)
mr: डिजीटल स्टिरीओ ड्युप्लेक्स् (IEC958)

en: Digital Surround 4.0 (IEC958/AC3)
mr: डिजीटल सर्राउंड 4.0 (IEC958/AC3)

en: Digital Surround 5.1 (IEC958/AC3)
mr: डिजीटल सर्राउंड 5.1 (IEC958/AC3)

en: Dock Microphone
mr: डॉकिंग स्टेशन माइक्रोफोन

en: Docking Station Input
mr: डॉकिंग स्टेशन इंपुट

en: Draining connection to server.
mr: सर्व्हर करीता जुळवणी ड्रेन केली.

en: Dummy Output
mr: डम्मी आऊटपुट

en: Entity exists
mr: घटक अस्तित्वात आहे

en: Entity killed
mr: घटक नष्ट झाले

en: Exiting.
mr: बाहेर पडत आहे.

en: External Microphone
mr: बाहेरील माइक्रोफोन

en: FASTPATH defined, only fast path asserts disabled.
mr: FASTPATH वर्णीकृत, फक्त जलद मार्गीय asserts अकार्यान्वीत केले.

en: Failed to acquire stdio.
mr: stdio प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Failed to add bind-now-loader.
mr: bind-now-loader समावेष करण्यास अपयशी.

en: Failed to allocate new dl loader.
mr: नवीन dl दाखलकर्ता वाटप करण्यास अपयशी.

en: Failed to change GID: %s
mr: GID बदलवण्यास अपयशी: %s

en: Failed to change UID: %s
mr: UID बदलवण्यास अपयशी: %s

en: Failed to change group list: %s
mr: गट यादी बदलवण्यास अपयशी: %s

en: Failed to create '%s': %s
mr: '%s' बनवण्यास अपयशी: %s

en: Failed to determine sample specification from file.
mr: फाइलपासून चाचणी संयोजना माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Failed to drain stream: %s
mr: स्ट्रीम रिकामे करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to find group '%s'.
mr: गट '%s' शोधण्यास अपयशी.

en: Failed to find original lt_dlopen loader.
mr: मूळ lt_dlopen दाखलकर्ता शोधण्यास अपयशी.

en: Failed to find user '%s'.
mr: वापरकर्ता '%s' शोधणे अशक्य.

en: Failed to generate sample specification for file.
mr: फाइलसाठी सॅम्पल माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Failed to get FQDN.
mr: FQDN प्राप्त करण्यास अपयशी.

en: Failed to get card information: %s
mr: कार्ड माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get client information: %s
mr: क्लाऐंट माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get latency: %s
mr: विलंब प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get machine ID
mr: मशीन ID प्राप्त करण्यास अपयशी

en: Failed to get module information: %s
mr: विभाग माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get sample information: %s
mr: सॅम्पल माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get server information: %s
mr: सर्वर माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get sink information: %s
mr: sink माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get sink input information: %s
mr: सींक इंपुट माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get source information: %s
mr: स्रोत माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get source output information: %s
mr: स्रोत आऊटपुट माहिती प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to get statistics: %s
mr: आकडेवारी प्राप्त करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to initialize daemon.
mr: डिमन प्रारंभ करण्यास अपयशी.

en: Failed to kill PulseAudio daemon.
mr: PulseAudio डिमन पूर्णपणे नष्ट करण्यास अपयशी.

en: Failed to kill daemon: %s
mr: डिमन नष्ट करण्यास अपयशी: %s

en: Failed to load client configuration file.
mr: क्लाऐंट संयोजना फाइल दाखल करण्यास अपयशी.

en: Failed to load cookie data
mr: कुकी डेटा दाखल करण्यास अपयशी

en: Failed to open audio file.
mr: आवाज फाइल उघडण्यास अपयशी.

en: Failed to open configuration file '%s': %s
mr: संयोजना फाइल '%s' उघडण्यास अपयशी: %s

en: Failed to open configuration file: %s
mr: संयोजना फाइल उघडण्यास अपयशी: %s

en: Failed to open sound file.
mr: आवाज फाइल उघडण्यास अपयशी.

en: Failed to parse command line.
mr: आदेश ओळ वाचण्यास अपयशी.

en: Failed to parse command line.
mr: आदेश ओळ वाचण्यास अपयशी.

en: Failed to parse cookie data
mr: कुकी डेटा वाचण्यास अपयशी

en: Failed to parse cookie data
mr: कुकीज माहिती वाचण्यास अपयशी

en: Failed to read environment configuration data.
mr: वातावरण संयोजना डेटा वाचण्यास अपयशी.

en: Failed to save cookie data
mr: कुकी डेटा साठवण्यास अपयशी

en: Failed to upload sample: %s
mr: सॅम्पल अपलोड करण्यास अपयशी: %s

en: Failure to resume: %s
mr: पुन्हा चालू करण्यास अपयशी: %s

en: Failure to suspend: %s
mr: सस्पेंड करण्यास अपयशी: %s

en: Failure: %s
mr: अपयशी: %s

en: Found %u CPUs.
mr: %u CPUs आढळले.

en: Found user '%s' (UID %lu) and group '%s' (GID %lu).
mr: वापरकर्ता '%s' (UID %lu) व गट '%s' (GID %lu) आढळले.

en: Fresh high-resolution timers available! Bon appetit!
mr: नवीन उच्च-बिंदूता टाइमर उपलब्ध! Bon appetit!

en: Front Center
mr: समोर मध्यभागी

en: Front Left
mr: समोर डावीकडे

en: Front Left-of-center
mr: समोर डावी-कडील-मध्यभागी

en: Front Right
mr: समोर उजवीकडे

en: Front Right-of-center
mr: समोर उजवी-कडील-मध्यभागी

en: GID of user '%s' and of group '%s' don't match.
mr: वापरकर्ता '%s' व गट '%s' चे GID जुळत नाही.

en: Got EOF.
mr: EOF प्राप्त झाले.

en: Got SIGINT, exiting.
mr: SIGINT प्राप्त झाले, बाहेर पडत आहे.

en: Got SIGINT, exiting.
mr: SIGINT प्राप्त झाले, बाहेर पडत आहे.

en: Got signal %s.
mr: संकेत %s प्राप्त झाले.

en: Got signal, exiting.
mr: संकेत प्राप्त झाले, बाहेर पडत आहे.

en: Headphones
mr: ऍनलॉग हेडफोन्स्

en: High Fidelity Capture (A2DP)
mr: हाय फिडीलीटी कॅपचर (A2DP)

en: High Fidelity Playback (A2DP)
mr: हाय फिडेलिटी प्लेबॅक (A2DP)

en: Home directory of user '%s' is not '%s', ignoring.
mr: वापरकर्ता '%s' ची मुख्य डिरेक्ट्री '%s' नाही, दुर्लक्ष करत आहे.

en: Incompatible protocol version
mr: असहत्व प्रोटोकॉल आवृत्ती

en: Input
mr: इंपुट

en: Input Devices
mr: इंपुट साधणे

en: Input/Output error
mr: इंपुट/आऊटपुट त्रुटी

en: Internal Microphone
mr: आंतरीक माइक्रोफोन

en: Internal error
mr: आंतरीक त्रुटी

en: Invalid argument
mr: अवैध बाब

en: Invalid channel map '%s'
mr: अवैध वाहिनी नकाशा '%s'

en: Invalid client name '%s'
mr: अवैध क्लाएंटचे नाव '%s'

en: Invalid latency specification '%s'
mr: अवैध विलंब संयोजना '%s'

en: Invalid process time specification '%s'
mr: अवैध कार्य वेळ संयोजना '%s'

en: Invalid property '%s'
mr: अवैध गुणधर्म '%s'

en: Invalid resample method '%s'.
mr: अवैध पुन्ह सॅम्पल पद्धत '%s'.

en: Invalid sample specification
mr: अवैध सॅम्पल संयोजना

en: Invalid server
mr: अवैध सर्वर

en: Invalid sink input index
mr: अवैध सींक इंपुट इंडेक्स्

en: Invalid sink input index specification
mr: अवैध सींक इंपुट इंडेक्स् संयोजना

en: Invalid stream name '%s'
mr: अवैध स्ट्रीमचे नाव '%s'

en: Invalid volume specification
mr: अवैध खंडाची संयोजना

en: LFE on Separate Mono Output
mr: ऍनलॉग आऊटपुट (LFE)

en: Line In
mr: लाइन-इन

en: Load Once: %s
mr: एकदा दाखल करा: %s

en: Machine ID is %s.
mr: मशीन ID %s आहे.

en: Microphone
mr: माइक्रोफोन

en: Missing implementation
mr: लागू केले आहे असे आढळले नाही

en: Modem
mr: मोडेम

en: Module initialization failed
mr: घटक प्रारंभ अपयशी

en: Mono
mr: मोनो

en: NDEBUG defined, all asserts disabled.
mr: NDEBUG वर्णीकृत, सर्व asserts अकार्यान्वीत.

en: Name: %s
mr: नाव: %s

en: No Amplifier
mr: ऍमप्लिफायर अशक्य

en: No Automatic Gain Control
mr: स्वयं गैन कंट्रोल अशक्य

en: No Boost
mr: बूस्ट अशक्य

en: No PulseAudio daemon running, or not running as session daemon.
mr: PulseAudio डिमन कार्यरत नाही, किंवा सत्र डिमन नुरूप कार्यरत नाही.

en: No authorization key
mr: ओळख पटवण्याकरीता कि आढळली नाही

en: No cookie loaded. Attempting to connect without.
mr: कुकी दाखल केले नाही. जुळवणीचा प्रयत्न करत आहे.

en: No data
mr: डेटा आढळला नाही

en: No module information available
mr: घटक माहिती उपलब्ध नाही

en: No such entity
mr: घटक आढळले नाही

en: No such extension
mr: यानुरूप वाढ आढळली नाही

en: No valid command specified.
mr: वैध आदेश निश्चित केले नाही.

en: Not supported
mr: समर्थीत नाही

en: Not yet implemented.
mr: अजूनही लागू केले नाही.

en: Null Output
mr: Null आऊटपुट

en: OK
mr: ठिक

en: OK, so you are running PA in system mode. Please note that you most likely shouldn't be doing that.
    If you do it nonetheless then it's your own fault if things don't work as expected.
    Please read http://www.freedesktop.org/wiki/Software/PulseAudio/Documentation/User/WhatIsWrongWithSystemWide/ for an explanation why system mode is usually a bad idea.
mr: ठिक आहे, तुम्ही PA प्रणाली मोडमध्ये चालवत आहात. कृपया लक्षात ठेवा असे करण्यास फारशी आवश्यकता नाही.
    असे कार्यान्वीत केल्यास, काहिक घटक योग्यप्रकारे कार्य नसेल करत असल्यास त्याला तुम्हीच जबाबदार राहणार.
    प्रणाली मोड दोकादायक आहे यासाठी कृपया http://www.freedesktop.org/wiki/Software/PulseAudio/Documentation/User/WhatIsWrongWithSystemWide/ वाचा.

en: Obsolete functionality
mr: जुणी कार्यपद्धत

en: Off
mr: बंद करा

en: Opening a %s stream with sample specification '%s' and channel map '%s'.
mr: %s स्ट्रीम चाचणी संयोजना '%s' व वाहिनी नकाशा '%s' सह उघडत आहे.

en: Optimized build: no
mr: अनुकूल बिल्ड: नाही

en: Optimized build: yes
mr: अनुकूल बिल्ड: होय

en: Output Devices
mr: आऊट साधणे

en: Page size is %lu bytes
mr: पान आकार %lu बाईटस् आहे

en: Path: %s
mr: मार्ग: %s

en: Playback stream drained.
mr: प्लेबॅक स्ट्रीम रिकामे झाले.

en: Please specify a sample file to load
mr: कृपया दाखल करण्याजोगी तात्पूर्ती फाइल निर्देशीत करा

en: Premature end of file
mr: फाइलची अयोग्य समाप्ती

en: Protocol error
mr: प्रोटोकॉल त्रुटी

en: PulseAudio Sound Server
mr: PulseAudio आवाज सर्वर

en: PulseAudio Sound System
mr: PulseAudio आवाज प्रणाली

en: Radio
mr: रेडिओ

en: Rear Center
mr: पाठीमागे भध्यभागी

en: Rear Left
mr: पाठीमागे डावीकडे

en: Rear Right
mr: पाठीमागे उजवीकडे

en: Received message for unknown extension '%s'
mr: अपरिचीत वाढ '%s' करीता संदेश प्राप्त झाले

en: Root privileges required.
mr: रूट परवानगी आवश्यक.

en: Running in system mode, but --disallow-exit not set!
mr: प्रणाली पद्धती अंतर्गत कार्यरत, परंतु --disallow-exit निश्चित केले नाही!

en: Running in system mode, but --disallow-module-loading not set!
mr: प्रणाली पद्धती अंतर्गत कार्यरत, परंतु --disallow-module-loading निश्चित केले नाही!

en: Running in system mode, forcibly disabling SHM mode!
mr: प्रणाली पद्धती अंतर्गत कार्यरत, SHM पद्धत जबरनरित्या अकार्यान्वीत करत आहे!

en: Running in system mode, forcibly disabling exit idle time!
mr: प्रणाली पद्धती अंतर्गत कार्यरत, रिकामे वेळ जबरनरित्या अकार्यान्वीत करत आहे!

en: Running in system mode: %s
mr: प्रणाली पद्धतीत कार्यरत: %s

en: Running in valgrind mode: %s
mr: valgrind पद्धतीत कार्यरत: %s

en: Running on host: %s
mr: यजमान वर कार्यरत: %s

en: Sample cache size: %s
mr: सॅपल कॅशे आकार: %s

en: Server: %s
mr: सर्वर: %s

en: Session ID is %s.
mr: सत्र ID %s आहे.

en: Side Left
mr: डावी बाजू

en: Side Right
mr: उजवी बाजू

en: Sink: %s
mr: सींक: %s

en: Source: %s
mr: स्रोत: %s

en: Start the PulseAudio Sound System
mr: PulseAudio आवाज प्रणाली सुरू करा

en: Stereo
mr: स्टिरीओ

en: Stream buffer attributes changed.%s
mr: स्ट्रीम बफर गुणधर्म बदलले.%s

en: Stream device resumed.%s
mr: स्ट्रीम साधन पुनः सुरू केले.%s

en: Stream device suspended.%s
mr: स्ट्रीम साधन सस्पेंड केले.%s

en: Stream error: %s
mr: स्ट्रीम त्रुटी: %s

en: Stream moved to device %s (%u, %ssuspended).%s
mr: स्ट्रीम साधन %s कडे स्थानांतरीत केले (%u, %ssuspended).%s

en: Stream overrun.%s
mr: स्ट्रीम overrun.%s

en: Stream started.%s
mr: स्ट्रीम started.%s

en: Stream successfully created.
mr: स्ट्रीम यशस्वीरित्या निर्माण केले.

en: Stream underrun.%s
mr: स्ट्रीम underrun.%s

en: Successfully dropped root privileges.
mr: रूट परवानगी यशस्वीरित्या वगळले.

en: Surround 4.0
mr: सराऊन्ड 4.0

en: Surround 4.1
mr: सराऊन्ड 4.1

en: Surround 5.0
mr: सराऊन्ड 5.0

en: Surround 5.1
mr: सराऊन्ड 5.1

en: Surround 7.1
mr: सराऊन्ड 7.1

en: System wide mode unsupported on this platform.
mr: प्रणाली भर पद्धत या प्लॅटफॉर्म करीता समर्थीत नाही.

en: Telephony Duplex (HSP/HFP)
mr: टेलिफोनी ड्युप्लेक्स् (HSP/HFP)

en: The specified default channel map has a different number of channels than the specified default number of channels.
mr: निश्चित मुलभूत वाहिनी मॅपकडे निश्चित एकूण मुलभूत वाहिनी पेक्षा वेगळे वाहिनी संख्या समाविष्टीत आहे.

en: This is PulseAudio %s
mr: हे PulseAudio %s आहे

en: This program is not intended to be run as root (unless --system is specified).
mr: हा कार्यक्रम रूट नुरूप चालविण्याकरीता नाही (जोपर्यंत --system निश्चित नाही).

en: Time: %0.3f sec; Latency: %0.0f usec.
mr: वेळ: %0.3f sec; विलंब: %0.0f usec.

en: Timeout
mr: वेळसमाप्ती

en: Too large
mr: खूप मोठे

en: Too many arguments.
mr: खूप जास्त बाब.

en: Top Center
mr: वरील मध्य

en: Top Front Center
mr: वरील समोरचे मध्य

en: Top Front Left
mr: वरील समोरचे डावे

en: Top Front Right
mr: वरील समोरचे उजवे

en: Top Rear Center
mr: वरील पाठीमागचे मध्य

en: Top Rear Left
mr: वरील पाठीमागचे डावे

en: Top Rear Right
mr: वरील पाठीमागचे उजवे

en: Unknown command
mr: अपरिचीत आदेश

en: Unknown error code
mr: अपरिचीत त्रुटी कोड

en: Unknown file format %s.
mr: अपरिचीत फाइल रूपण %s.

en: Usage: %s
mr: वापरणी: %s

en: Using modules directory %s.
mr: घटक डिरेक्ट्री %s वापरत आहे.

en: Using runtime directory %s.
mr: रनटाईम डिरेक्ट्री %s वापरत आहे.

en: Using sample spec '%s', channel map '%s'.
mr: उदाहरणार्थ spec '%s', वाहिनी नकाशा '%s' वापरत आहे.

en: Using state directory %s.
mr: स्थिती डिरेक्ट्री %s वापरत आहे.

en: Version: %s
mr: आवृत्ती: %s

en: Video
mr: विडिओ

en: Virtual LADSPA sink
mr: आभासी LADSPA सींक

en: WARNING: Child process terminated by signal %u
mr: सावधानता: उप कार्य संकेत %u द्वारे नष्ट करण्यात आले

en: WARNING: Sound server is not local, not suspending.
mr: सावधानता: आवाज सर्वर स्थानीय नाही, सस्पेंड करत नाही.

en: Warning: Failed to determine channel map from file.
mr: सावधानता: फाइलपासून वाहिनी नकाशा ओळखण्यास अपयशी.

en: Warning: Failed to determine sample specification from file.
mr: सावधानता: फाइलपासून चाचणी संयोजना ओळखण्यास अपयशी.

en: Warning: failed to write channel map to file.
mr: सावधानता: वाहिनी नकाशा फाइलमध्ये लिहण्यास अपयशी.

en: Warning: specified sample specification will be overwritten with specification from file.
mr: सावधानता: निर्देशीत चाचणी संयोजना फाइलमधील संयोजनाशी खोडून पुनः लिहीली जाईल.

en: You have to specify a card name/index and a profile name
mr: तुम्हाला कार्डचे नाव/इंडेक्स् व प्रोफाइल नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a module index
mr: तुम्हाला विभाग इंडेक्स् निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a module name and arguments.
mr: तुम्हाला विभागाचे नाव व बाब निश्चित करावे लागेल.

en: You have to specify a sample name to play
mr: चालवण्याकरीता तुम्हाला तात्पूर्ते नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sample name to remove
mr: काढून टाकण्याकरीता तुम्हाला तात्पूर्ते नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink input index and a mute boolean
mr: तुम्हाला सींक इंपुट निर्देशांक व सींक निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink input index and a sink
mr: तुम्हाला सींक इंपुट निर्देशांक व सींक निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink input index and a volume
mr: तुम्हाला सींक इंपुट इंडेक्स् व सींक निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink name/index and a mute boolean
mr: तुम्हाला सींक नाव/इंडेक्स् व पोर्टचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink name/index and a port name
mr: तुम्हाला सींक नाव/इंडेक्स् व पोर्टचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a sink name/index and a volume
mr: तुम्हाला सींक नाव/इंडेक्स् व पोर्टचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a source name/index and a mute boolean
mr: तुम्हाला स्रोत नाव/इंडेक्स् व पोर्टचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a source name/index and a port name
mr: तुम्हाला स्रोत नाव/इंडेक्स् व पोर्टचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a source name/index and a volume
mr: तुम्हाला स्रोत नाव/इंडेक्स् व खंडाचे नाव निश्चित करावे लागेल

en: You have to specify a source output index and a source
mr: तुम्हाला आऊटपुट इंडेक्स स्रोत व स्रोत निश्चित करावे लागेल

en: You may not specify more than one sink. You have to specify a boolean value.
mr: तुम्ही एकापेक्षा जास्त सींक निश्चित करू शकत नाही. तुम्हाला बूलीयन मूल्य निश्चित करावे लागेल.

en: You may not specify more than one source. You have to specify a boolean value.
mr: तुम्ही एकापेक्षा जास्त स्रोत निश्चित करू शकत नाही. तुम्हाला बूलीयन मूल्य निश्चित करावे लागेल.

en: [%s:%u] Invalid channel map '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध मार्ग मॅप '%s'.

en: [%s:%u] Invalid fragment size '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध तुकड्याचे आकार '%s'.

en: [%s:%u] Invalid log level '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध लॉग स्तर '%s'.

en: [%s:%u] Invalid log target '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध लॉग लक्ष्य '%s'.

en: [%s:%u] Invalid nice level '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध nice स्तर '%s'.

en: [%s:%u] Invalid number of fragments '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध तुकडे '%s' यांची एकूण संख्या.

en: [%s:%u] Invalid resample method '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध पुन्ह सॅम्पल पद्धत '%s'.

en: [%s:%u] Invalid rlimit '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध rlimit '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample channels '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध सॅम्पल मार्ग '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample format '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध सॅम्पल स्वरूप '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample rate '%s'.
mr: [%s:%u] अवैध सॅम्पल दर '%s'.

en: fork() failed: %s
mr: fork() अपयशी: %s

en: io_new() failed.
mr: io_new() अपयशी.

en: not
mr: नाही

en: pa_context_connect() failed: %s
mr: pa_context_connect() अपयशी: %s

en: pa_context_new() failed.
mr: pa_context_new() अपयशी.

en: pa_context_new() failed.
mr: pa_context_new() अपयशी.

en: pa_context_rttime_new() failed.
mr: pa_context_rrttime_new() अपयशी.

en: pa_core_new() failed.
mr: pa_core_new() अपयशी.

en: pa_mainloop_new() failed.
mr: pa_mainloop_new() अपयशी.

en: pa_mainloop_new() failed.
mr: pa_mainloop_new() अपयशी.

en: pa_mainloop_run() failed.
mr: pa_mainloop_run() अपयशी.

en: pa_mainloop_run() failed.
mr: pa_mainloop_run() अपयशी.

en: pa_pid_file_create() failed.
mr: pa_pid_file_create() अपयशी.

en: pa_stream_begin_write() failed: %s
mr: pa_stream_begin_write() अपयशी: %s

en: pa_stream_connect_playback() failed: %s
mr: pa_stream_connect_playback() अपयशी: %s

en: pa_stream_connect_record() failed: %s
mr: pa_stream_connect_record() अपयशी: %s

en: pa_stream_get_buffer_attr() failed: %s
mr: pa_stream_get_buffer_attr() अपयशी: %s

en: pa_stream_new() failed: %s
mr: pa_stream_new() अपयशी: %s

en: pa_stream_peek() failed: %s
mr: pa_stream_peek() अपयशी: %s

en: pa_stream_update_timing_info() failed: %s
mr: pa_stream_update_timing_info() अपयशी: %s

en: pa_stream_write() failed: %s
mr: pa_stream_write() अपयशी: %s

en: pacat %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
mr: pacat %s
    libpulse %s शी कंपाई केले
    libpulse %s शी लिंक केले

en: pactl %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
mr: pactl %s
    libpulse %s सह कंपाईल केले
    libpulse %s सह जुळले

en: pasuspender %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
mr: pasuspender %s
    libpulse %s शी कंपाई केले
    libpulse %s शी लिंक केले

en: playback
mr: प्लेबॅक

en: read() failed: %s
mr: read() अपयशी: %s

en: recording
mr: रेकॉर्डींग

en: setrlimit(%s, (%u, %u)) failed: %s
mr: setrlimit(%s, (%u, %u)) अपयशी: %s

en: snd_pcm_avail() returned a value that is exceptionally large: %lu bytes (%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
mr: snd_pcm_avail() ने अपेक्षा पेक्षा मोठे मूल्य पूरवले: %lu बाईटस् (%lu ms).
    हे सहसा ALSA ड्राइवर '%s' अंतर्गत बग अशू शकते. कृपया या अडचणीस ALSA डेव्हलपर करीता कळवा.

en: snd_pcm_delay() returned a value that is exceptionally large: %li bytes (%s%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
mr: snd_pcm_delay() ने अपेक्षा पेक्षा मोठे मूल्य पूरवले: %li बाईटस् (%s% lu ms).
    हे सहसा ALSA ड्राइवर '%s' अंतर्गत बग अशू शकते. कृपया या अडचणीस ALSA डेव्हलपर करीता कळवा.

en: snd_pcm_mmap_begin() returned a value that is exceptionally large: %lu bytes (%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
mr: snd_pcm_nmap_begin() ने अपेक्षा पेक्षा मोठे मूल्य पूरवले: %lu बाईटस् (%lu ms).
    हे सहसा ALSA ड्राइवर '%s' अंतर्गत बग अशू शकते. कृपया या अडचणीस ALSA डेव्हलपर करीता कळवा.

en: write() failed: %s
mr: write() अपयशी: %s
