PulseAudio - en to gu translation catalogue (383 entries)

en: 	Active Port: %s
gu: 	સક્રિય પોર્ટ: %s

en: 	Active Profile: %s
gu: 	સક્રિય રૂપરેખા: %s

en: 	Ports:
gu: 	પોર્ટો:

en: 	Profiles:
gu: 	રૂપરેખાઓ:

en: ### Read from configuration file: %s ###
gu: ### રૂપરેખાંકન ફાઇલમાંથી વાંચો: %s ###

en: %s [-D display] [-S server] [-O sink] [-I source] [-c file]  [-d|-e|-i|-r]
    
     -d    Show current PulseAudio data attached to X11 display (default)
     -e    Export local PulseAudio data to X11 display
     -i    Import PulseAudio data from X11 display to local environment variables and cookie file.
     -r    Remove PulseAudio data from X11 display
gu: %s [-D display] [-S server] [-O sink] [-I source] [-c file]  [-d|-e|-i|-r]
    
     -d    X11 દેખાવ (મૂળભૂત) માં જોડાયેલ હાલની PulseAudio માહિતીને બતાવો
     -e    X11 દેખાવમાં સ્થાનિય PulseAudio માહિતીની નિકાસ કરો
     -i    સ્થાનિક પર્યાવરણ ચલો અને કુકી ફાઇલમાં X11 દેખાવમાંથી PulseAudio માહિતીને આયાત કરો.
     -r    X11 દેખાવમાંથી PulseAudio માહિતીને દૂર કરો

en: %s [options] ... 
    
      -h, --help                            Show this help
          --version                         Show version
      -s, --server=SERVER                   The name of the server to connect to
gu: %s [options] ... 
    
      -h, --help                            આ મદદ ને બતાવો
          --version                         આવૃત્તિને બતાવો
      -s, --server=SERVER                   જોડાવવા માટે સર્વરનું નામ

en: (invalid)
gu: (અયોગ્ય)

en: --daemonize expects boolean argument
gu: --daemonize એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --disable-shm expects boolean argument
gu: --disable-shm એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --disallow-exit expects boolean argument
gu: --disallow-exit એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --disallow-module-loading expects boolean argument
gu: --disallow-module-loading એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --fail expects boolean argument
gu: --fail એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --high-priority expects boolean argument
gu: --high-priority એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --log-level expects log level argument (either numeric in range 0..4 or one of debug, info, notice, warn, error).
gu: --log-level એ લોગ સ્તર દલીલની ઇચ્છા રાખે છે (ક્યાંતો સીમા 0..4 માં પૂર્ણસંખ્યા છે અથવા ડિબગ, જાણકારી, સૂચના, ચેતવણી, ભૂલ નું એક).

en: --log-meta expects boolean argument
gu: --log-meta એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --log-time expects boolean argument
gu: --log-time એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --no-cpu-limit expects boolean argument
gu: --no-cpu-limit એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --realtime expects boolean argument
gu: --realtime એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --start not supported for system instances.
gu: --start એ સિસ્ટમ ઉદાહરણો માટે આધારભૂત નથી.

en: --system expects boolean argument
gu: --system એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: --use-pid-file expects boolean argument
gu: --use-pid-file એ બુલિયન દલીલની ઇચ્છા રાખે છે

en: ALSA woke us up to read new data from the device, but there was actually nothing to read!
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
    We were woken up with POLLIN set -- however a subsequent snd_pcm_avail() returned 0 or another value < min_avail.
gu: ALSA એ ઉપકરણમાં નવી માહિતીને વાંચવા માટે આપણને જગાડતુ હતુ, પરંતુ ત્યાં વાસ્તવમાં કંઇ જ વંચાયુ ન હતુ!
    મોટેભાગે આ ALSA ડ્રાઇવર '%s' માં ભૂલ જેવુ છે. મહેરબાની કરીને આ મુદ્દાને ALSA ડેવલપરોમાં અહેવાલ કરો.
    POLLOUT સુયોજન સાથે આપણે જાગેલ હતા -- છતાંપણ ના પછીનું snd_pcm_avail() ને 0 પાછો મળે છે અથવા બીજી કિંમત < min_avail.

en: ALSA woke us up to write new data to the device, but there was actually nothing to write!
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
    We were woken up with POLLOUT set -- however a subsequent snd_pcm_avail() returned 0 or another value < min_avail.
gu: ALSA એ ઉપકરણમાં નવી માહિતીને લખવા માટે આપણને જગાડતુ હતુ, પરંતુ ત્યાં વાસ્તવમાં કંઇ જ લખાયુ ન હતુ!
    મોટેભાગે આ ALSA ડ્રાઇવર '%s' માં ભૂલ જેવુ છે. મહેરબાની કરીને આ મુદ્દાને ALSA ડેવલપરોમાં અહેવાલ કરો.
    POLLOUT સુયોજન સાથે આપણે જાગેલ હતા -- છતાંપણ ના પછીનું snd_pcm_avail() ને 0 પાછો મળે છે અથવા બીજી કિંમત < min_avail.

en: Access denied
gu: પ્રવેશનો સ્વીકાર કરેલ નથી

en: All asserts enabled.
gu: બધા હકો સક્રિય થયેલ છે.

en: Allocated during whole lifetime: %u blocks containing %s bytes total.
gu: આખી જીંદગી દરમ્યાન ફાળવેલ છે: %u બ્લોકો %s કુલ બાઇટોને સમાવી રહ્યા છે.

en: Always keeps at least one sink loaded even if it's a null one
gu: હંમેશા ઓછામાં ઓછુ એક સિંક લોડ થયેલ રાખો જો તે શૂન્ય હોય તો પણ

en: Amplifier
gu: પરિવર્ધક

en: Analog Input
gu: ઍનલૉગ ઇનપુટ

en: Analog Mono
gu: ઍનલૉગ મોનો

en: Analog Mono Duplex
gu: ઍનલૉગ મોનો ડુપ્લેક્ષ

en: Analog Mono Output
gu: ઍનલૉગ મોનો આઉટપુટ

en: Analog Output
gu: ઍનલૉગ આઉટપુટ

en: Analog Stereo
gu: ઍનલૉગ સ્ટેરિઓ

en: Analog Stereo Duplex
gu: ઍનલૉગ સ્ટેરિઓ ડુપ્લેક્ષ

en: Analog Surround 2.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 2.1

en: Analog Surround 3.0
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 3.0

en: Analog Surround 3.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 3.1

en: Analog Surround 4.0
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 4.0

en: Analog Surround 4.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 4.1

en: Analog Surround 5.0
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 5.0

en: Analog Surround 5.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 5.1

en: Analog Surround 6.0
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 6.0

en: Analog Surround 6.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 6.1

en: Analog Surround 7.0
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 7.0

en: Analog Surround 7.1
gu: ઍનલૉગ સરાઉન્ડ 7.1

en: Audio on @HOSTNAME@
gu: @HOSTNAME@ પર ઓડિયો

en: Author: %s
gu: લેખક: %s

en: Auxiliary 0
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 0

en: Auxiliary 1
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 1

en: Auxiliary 10
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 10

en: Auxiliary 11
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 11

en: Auxiliary 12
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 12

en: Auxiliary 13
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 13

en: Auxiliary 14
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 14

en: Auxiliary 15
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 15

en: Auxiliary 16
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 16

en: Auxiliary 17
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 17

en: Auxiliary 18
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 18

en: Auxiliary 19
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 19

en: Auxiliary 2
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 2

en: Auxiliary 20
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 20

en: Auxiliary 21
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 21

en: Auxiliary 22
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 22

en: Auxiliary 23
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 23

en: Auxiliary 24
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 24

en: Auxiliary 25
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 25

en: Auxiliary 26
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 26

en: Auxiliary 27
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 27

en: Auxiliary 28
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 28

en: Auxiliary 29
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 29

en: Auxiliary 3
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 3

en: Auxiliary 30
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 30

en: Auxiliary 31
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 31

en: Auxiliary 4
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 4

en: Auxiliary 5
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 5

en: Auxiliary 6
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 6

en: Auxiliary 7
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 7

en: Auxiliary 8
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 8

en: Auxiliary 9
gu: ઑગ્ઝિલિઅરિ 9

en: Bad state
gu: ખરાબ સ્થિતિ

en: Boost
gu: બુસ્ટ

en: Buffer metrics: maxlength=%u, fragsize=%u
gu: બફર મેટ્રિક્સ: maxlength=%u, fragsize=%u

en: Buffer metrics: maxlength=%u, tlength=%u, prebuf=%u, minreq=%u
gu: બફર મેટ્રિક્સ: maxlength=%u, tlength=%u, prebuf=%u, minreq=%u

en: Built-in Audio
gu: આંતરિક ઓડિયો

en: Cannot access autospawn lock.
gu: autospawn તાળાને દાખલ કરી શકાતુ નથી.

en: Card #%u
    	Name: %s
    	Driver: %s
    	Owner Module: %s
    	Properties:
    		%s
gu: કાર્ડ #%u
    	નામ: %s
    	ડ્રાઇવર: %s
    	માલિક મોડ્યુલ: %s
    	ગુણધર્મો:
    		%s

en: Channel map doesn't match sample specification
gu: ચેનલ મેપ એ સ્પષ્ટીકરણ નમૂનાને બંધબેસતુ નથી

en: Cleaning up privileges.
gu: અધિકારોને છોડી રહ્યા છે.

en: Client #%u
    	Driver: %s
    	Owner Module: %s
    	Properties:
    		%s
gu: ક્લાઇન્ટ #%u
    	ડ્રાઇવર: %s
    	માલિક મોડ્યુલ: %s
    	ગુણધર્મો:
    		%s

en: Client forked
gu: ક્લાઇન્ટમાં ફાટા પડેલ છે

en: Clocked NULL sink
gu: ક્લોક થયેલ NULL સિંક

en: Compilation CFLAGS: %s
gu: કમ્પાઇલેશન CFLAGS: %s

en: Compilation host: %s
gu: કમ્પાઇલેશન યજમાન: %s

en: Compiled with Valgrind support: no
gu: Valgrind આધાર સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે: ના

en: Compiled with Valgrind support: yes
gu: Valgrind આધાર સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે: હા

en: Connected to device %s (%u, %ssuspended).
gu: ઉપકરણ %s (%u, %ssuspended) સાથે જોડાયેલ છે.

en: Connection established.%s
gu: જોડાણ સ્થાપિત થયેલ છે.%s

en: Connection failure: %s
gu: જોડાણ નિષ્ફળ: %s

en: Connection failure: %s
gu: જોડાણ નિષ્ફળ: %s

en: Connection refused
gu: જોડાણને માન્ય ન કરવુ

en: Connection terminated
gu: જોડાણનો અંત થયેલ છે

en: Cookie: %s
gu: કુકી: %s

en: Currently in use: %u blocks containing %s bytes total.
gu: હાલમાં વપરાશમાં છે: %u બ્લોકો %s કુલ બાઇટોને સમાવી રહ્યા છે.

en: Daemon not responding.
gu: ડિમન એ જવાબ આપતુ નથી.

en: Daemon not running
gu: ડિમન ચાલી રહ્યુ નથી

en: Daemon running as PID %u
gu: PID %u તરીકે ડિમન ચાલી રહ્યુ છે

en: Daemon shutdown initiated.
gu: ડિમનને બંધ કરવાનું પ્રારંભ થયેલ છે.

en: Daemon startup complete.
gu: ડિમન પારંભ કરવાનું સમાપ્ત છે.

en: Daemon startup failed.
gu: ડિમન શરૂઆત નિષ્ફળ.

en: Daemon startup successful.
gu: ડિમન શરૂઆત કરવુ સફળ છે.

en: Daemon startup without any loaded modules, refusing to work.
gu: કોઇપણ લોડ થયેલ મોડ્યુલો વગર ડિમનને શરૂ કરો, કામ કરવા માટે ફરી શરૂ કરી રહ્યા છે.

en: Daemon terminated.
gu: ડિમનનો અંત આવેલ છે.

en: Description: %s
gu: વર્ણન: %s

en: Device or resource busy
gu: ઉપકરણ અથવા સ્ત્રોત વ્યસ્ત

en: Digital Stereo (HDMI)
gu: ડિજિટલ સ્ટેરિઓ (HDMI)

en: Digital Stereo (IEC958)
gu: ડિજિટલ સ્ટેરિઓ (IEC958)

en: Digital Stereo Duplex (IEC958)
gu: ડિજિટલ સ્ટેરિઓ ડુપ્લેક્ષ (IEC958)

en: Digital Surround 4.0 (IEC958/AC3)
gu: ડિજિટલ સરાઉન્ડ 4.0 (IEC958/AC3)

en: Digital Surround 5.1 (IEC958/AC3)
gu: ડિજિટલ સરાઉન્ડ 5.1 (IEC958/AC3)

en: Dock Microphone
gu: ડોકિંગ સ્ટેશન માઇક્રોફોન

en: Docking Station Input
gu: ડોકિંગ સ્ટેશન ઇનપુટ

en: Draining connection to server.
gu: સર્વરમાં જોડાણને નિકાલ કરી રહ્યા છે.

en: Dude, your kernel stinks! The chef's recommendation today is Linux with high-resolution timers enabled!
gu: મિત્ર, તમારુ કર્નલમાં ગડબડ છે! રસોઇયાનું આજે ભલામણ એ સક્રિય થયેલ high-resolution ટાઇમરો સાથે Linux નું છે!

en: Dummy Output
gu: ડમી આઉટપુટ

en: Entity exists
gu: વસ્તુ અસ્તિત્વ ધરાવે છે

en: Entity killed
gu: વસ્તુને મારી નંખાયેલ છે

en: Exiting.
gu: બહાર નીકળી રહ્યા છે.

en: External Microphone
gu: બહારનાં માઇક્રોફોન

en: FASTPATH defined, only fast path asserts disabled.
gu: FASTPATH વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે, ફક્ત ઝડપી પાથનાં હકો નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Failed to acquire stdio.
gu: stdio ને મેળવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to add bind-now-loader.
gu: bind-now-loader ને ઉમેરવાનું નિષ્ફળ.

en: Failed to allocate new dl loader.
gu: નવા dl લોડરને ફાળવવાનું નિષ્ફળ.

en: Failed to change GID: %s
gu: GID ને બદલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to change UID: %s
gu: UID ને બદલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to change group list: %s
gu: જૂથ યાદીને બદલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to create '%s': %s
gu: '%s' ને બનાવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to determine sample specification from file.
gu: ફાઇલ માંથી નમૂના સ્પષ્ટીકરણને નક્કી કરવામાં નિષ્ફળતા.

en: Failed to drain stream: %s
gu: સ્ટ્રીમને નિકાલ કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to find group '%s'.
gu: જૂથ '%s' ને શોધવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to find original lt_dlopen loader.
gu: મૂળ lt_dlopen લોડરને શોધવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to find user '%s'.
gu: વપરાશકર્તા '%s' ને શોધવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to generate sample specification for file.
gu: ફાઇલ માટે નમૂના સ્પષ્ટીકરણ ને ઉત્પન્ન કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to get FQDN.
gu: FQDN ને મેળવવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to get card information: %s
gu: કાર્ડ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get client information: %s
gu: ક્લાઇન્ટ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get latency: %s
gu: ગુપ્તતા મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get machine ID
gu: મશીન ID ને મેળવવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to get module information: %s
gu: મોડ્યુલની જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get sample information: %s
gu: નમૂના જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to get server information: %s
gu: સર્વર જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get sink information: %s
gu: સિંક જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get sink input information: %s
gu: સિંક ઇનપુટ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get source information: %s
gu: સ્ત્રોત જાણકારીને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to get source output information: %s
gu: સ્ત્રોત આઉટપુટ જાણકારી મેળવવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to get statistics: %s
gu: પરિસ્થિતિઓને મેળવવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failed to initialize daemon.
gu: ડિમનને શરૂ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to kill PulseAudio daemon.
gu: PulseAudio ડિમનને મારવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to kill daemon: %s
gu: ડિમનને મારવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Failed to load client configuration file.
gu: ક્લાઇન્ટ રૂપરેખાંકન ફાઇલને લોડ કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to load cookie data
gu: કુકી માહિતીને લોડ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to open audio file.
gu: સાઉન્ડ ફાઇલને ખોલવામાં નિષ્ફળતા.

en: Failed to open configuration file '%s': %s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલ '%s' ને ખોલવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failed to open configuration file: %s
gu: રૂપરેખાંકન ફાઇલને ખોલવાનું નિષ્ફળ: %s

en: Failed to open sound file.
gu: સાઉન્ડ ફાઇલને ખોલવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to parse command line.
gu: આદેશ વાક્યને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to parse command line.
gu: આદેશ વાક્યને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to parse cookie data
gu: કુકીની માહિતીને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to parse cookie data
gu: કુકી માહિતીને પદચ્છેદન કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to read environment configuration data.
gu: પર્યાવરણ રૂપરેખાંકન માહિતીને વાંચવામાં નિષ્ફળ.

en: Failed to save cookie data
gu: કુકી માહિતીને સંગ્રહ કરવામાં નિષ્ફળ

en: Failed to upload sample: %s
gu: નમૂનાને અપલોડ કરવામાં નિષ્ફળ: %s

en: Failure to resume: %s
gu: ફરી શરૂ કરવામાં નિષ્ફળતા: %s

en: Failure to suspend: %s
gu: થોડા સમય માટે બંધ કરવા માટે નિષ્ફળતા: %s

en: Failure: %s
gu: નિષ્ફળતા: %s

en: Found %u CPUs.
gu: %u CPUs શોધાયુ.

en: Found user '%s' (UID %lu) and group '%s' (GID %lu).
gu: વપરાશકર્તા '%s' (UID %lu) અને જૂથ '%s' (GID %lu) શોધાયુ.

en: Fresh high-resolution timers available! Bon appetit!
gu: તાજુ high-resolution ટાઇમરો ઉપલ્બધ છે! બોન એપેટાઇટ!

en: Front Center
gu: આગળનું કેન્દ્ર

en: Front Left
gu: આગળ ડાબે

en: Front Left-of-center
gu: આગળ કેન્દ્રની ડાબે

en: Front Right
gu: આગળ જમણે

en: Front Right-of-center
gu: આગળ કેન્દ્રની જમણે

en: GID of user '%s' and of group '%s' don't match.
gu: વપરાશકર્તા '%s' અને જૂથ '%s' ની GID બંધબેસતુ નથી.

en: Got EOF.
gu: EOF મળ્યુ.

en: Got SIGINT, exiting.
gu: SIGINT મળ્યુ, બહાર નીકળી રહ્યા છે.

en: Got SIGINT, exiting.
gu: SIGINT મળ્યુ, બહાર નીકળી રહ્યા છે.

en: Got signal %s.
gu: સંકેત %s મળ્યુ.

en: Got signal, exiting.
gu: સંકેત મળ્યું, બહાર નીકળી રહ્યા છે.

en: Headphones
gu: ઍનલૉગ હૅડફોનો

en: Home directory of user '%s' is not '%s', ignoring.
gu: વપરાશકર્તાઓ '%s' ની ઘર ડિરેક્ટરી '%s' નથી, અવગણી રહ્યા છે.

en: Incompatible protocol version
gu: અસુસંગત પ્રોટોકોલ આવૃત્તિ

en: Input
gu: ઇનપુટ

en: Input Devices
gu: ઇનપુટ ઉપકરણો

en: Input/Output error
gu: ઇનપુટ/આઉટપુટ ભૂલ

en: Internal Microphone
gu: આંતરિક માઇક્રોફોન

en: Internal error
gu: આંતરિક ભૂલ

en: Invalid argument
gu: અયોગ્ય દલીલ

en: Invalid channel map '%s'
gu: અયોગ્ય ચેનલ મેપ '%s'

en: Invalid client name '%s'
gu: અયોગ્ય ક્લાઇન્ટ નામ '%s'

en: Invalid latency specification '%s'
gu: અયોગ્ય ગુપ્તતા સ્પષ્ટીકરણ '%s'

en: Invalid process time specification '%s'
gu: અયોગ્ય પ્રક્રિયા સમય સ્પષ્ટીકરણ '%s'

en: Invalid property '%s'
gu: અયોગ્ય ગુણધર્મ '%s'

en: Invalid resample method '%s'.
gu: અયોગ્ય resample પદ્દતિ '%s'.

en: Invalid sample specification
gu: અયોગ્ય નમૂના સ્પષ્ટીકરણ

en: Invalid server
gu: અયોગ્ય સર્વર

en: Invalid sink input index
gu: અયોગ્ય સિંક ઇનપુટ અનુક્રમણિકા

en: Invalid sink input index specification
gu: અયોગ્ય ઇનપુટ અનુક્રમણિકા સ્પષ્ટીકરણ

en: Invalid stream name '%s'
gu: અયોગ્ય સ્ટ્રીમ નામ '%s'

en: Invalid volume specification
gu: અયોગ્ય નમૂના સ્પષ્ટીકરણ

en: LFE on Separate Mono Output
gu: ઍનલૉગ આઉટપુટ (LFE)

en: Line In
gu: લાઇન-ઇન

en: Load Once: %s
gu: એકવાર લોડ કરો: %s

en: Machine ID is %s.
gu: મશીન ID %s છે.

en: Microphone
gu: માઇક્રોફોન

en: Missing implementation
gu: ગુમ થયેલ અમલીકરણ

en: Modem
gu: મોડેમ

en: Module #%u
    	Name: %s
    	Argument: %s
    	Usage counter: %s
    	Properties:
    		%s
gu: મોડ્યુલ #%u
    	નામ: %s
    	દલીલ: %s
    	વપરાશ ગણતરી: %s
    	ગુણધર્મો:
    		%s

en: Module initialization failed
gu: મોડ્યુલ શરૂઆત કરવાનું નિષ્ફળ

en: Mono
gu: મોનો

en: NDEBUG defined, all asserts disabled.
gu: NDEBUG વ્યાખ્યાયિત થયેલ છે, બધા હકો નિષ્ક્રિય થયેલ છે.

en: Name: %s
gu: નામ: %s

en: No Amplifier
gu: પરિવર્ધક નથી

en: No Automatic Gain Control
gu: Automatic Gain Control નથી

en: No Boost
gu: બુસ્ટ નથી

en: No PulseAudio daemon running, or not running as session daemon.
gu: PulseAudio ડિમન ચાલી રહ્યુ નથી, અથવા સત્ર ડિમન તરીકે ચાલી રહ્યુ નથી.

en: No authorization key
gu: સત્તાધિકરણ કી નથી

en: No cookie loaded. Attempting to connect without.
gu: કુકી લોડ થયેલ નથી. તેનાં વગર જોડવાનો પ્રયત્ન કરી રહ્યા છે.

en: No data
gu: માહિતી નથી

en: No module information available
gu: મોડ્યુલ જાણકારી ઉપલ્બધ નથી

en: No such entity
gu: આવી વસ્તુ નથી

en: No such extension
gu: આવુ એક્સટેન્શન નથી

en: No valid command specified.
gu: યોગ્ય આદેશ સ્પષ્ટ થયેલ નથી.

en: Not supported
gu: આધારભૂત નથી

en: Not yet implemented.
gu: હજુ અમલીકરણ થયેલ નથી.

en: Null Output
gu: શૂન્ય આઉટપુટ

en: OK
gu: બરાબર

en: OK, so you are running PA in system mode. Please note that you most likely shouldn't be doing that.
    If you do it nonetheless then it's your own fault if things don't work as expected.
    Please read http://www.freedesktop.org/wiki/Software/PulseAudio/Documentation/User/WhatIsWrongWithSystemWide/ for an explanation why system mode is usually a bad idea.
gu: બરાબર, તેથી તમે સિસ્ટમ સ્થિતિમાં PA ચલાવી રહ્યા છો. મહેરબાની કરીને નોંધો કે જે તમારે મોટેભાગે કરવુ જોઇએ નહિં.
    જો તમે તેનાં વગર કરે તો પછી તે તમારી ભૂલ થે જો ઇચ્છિત રીતે તે કામ કરતુ ન હોય તો.
    શા માટે સિસ્ટમ સ્થિતિ સામાન્ય રીતે ખરાબ વિચાર છે તે માટે વિગતવાર જાણકારી માટે મહેરબાની કરીને http://www.freedesktop.org/wiki/Software/PulseAudio/Documentation/User/WhatIsWrongWithSystemWide/ આને વાંચો.

en: Obsolete functionality
gu: અપ્રચલિત કાર્યત્મકતા

en: Off
gu: બંધ

en: Opening a %s stream with sample specification '%s' and channel map '%s'.
gu: નમૂના સ્પષ્ટીકરણ '%s' અને ચેનલ નક્ષા '%s' સાથે %s સ્ટ્રીમને ખોલી રહ્યા છે.

en: Optimized build: no
gu: શ્રેષ્ટ થયેલ બિલ્ડ: ના

en: Optimized build: yes
gu: શ્રેષ્ટ થયેલ બિલ્ડ: હા

en: Output Devices
gu: આઉટપુટ ઉપકરણો

en: Page size is %lu bytes
gu: પાનાંનુ માપ %lu બાઇટો છે

en: Path: %s
gu: પાથ: %s

en: Playback stream drained.
gu: પ્લેબેક સ્ટ્રીમ ને નિકાલ કરેલ છે.

en: Please specify a sample file to load
gu: મહેરબાની કરીને લોડ કરવા માટે નમૂના ફાઇલને સ્પષ્ટ કરો

en: Premature end of file
gu: ફાઇલનો નિયત સમય પહેલા અંત

en: Protocol error
gu: પ્રોટોકોલ ભૂલ

en: PulseAudio Sound Server
gu: PulseAudio સાઉન્ડ સર્વર

en: PulseAudio Sound System
gu: PulseAudio સાઉન્ડ સિસ્ટમ

en: Radio
gu: રેડિયો

en: Rear Center
gu: રિઅર કેન્દ્ર

en: Rear Left
gu: રિઅર ડાબે

en: Rear Right
gu: રિઅર જમણે

en: Received message for unknown extension '%s'
gu: અજ્ઞાત એક્સટેન્શન '%s' માટે મળેલ સંદેશ

en: Root privileges required.
gu: રુટ અધિકારો જરૂરી છે.

en: Running in system mode, but --disallow-exit not set!
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે, પરંતુ --disallow-exit સુયોજિત નથી!

en: Running in system mode, but --disallow-module-loading not set!
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે, પરંતુ --disallow-module-loading એ સુયોજિત નથી!

en: Running in system mode, forcibly disabling SHM mode!
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે, SHM સ્થિતિને દબાણપૂર્વક નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે!

en: Running in system mode, forcibly disabling exit idle time!
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે, બહાર નીકળવનાં નિષ્કાર્ય સમયને દબાણપૂર્વક નિષ્ક્રિય કરી રહ્યા છે!

en: Running in system mode: %s
gu: સિસ્ટમ સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે: %s

en: Running in valgrind mode: %s
gu: valgrind સ્થિતિમાં ચાલી રહ્યુ છે: %s

en: Running on host: %s
gu: યજમાન પર ચાલી રહ્યુ છે: %s

en: Sample #%u
    	Name: %s
    	Sample Specification: %s
    	Channel Map: %s
    	Volume: %s
    	        %s
    	        balance %0.2f
    	Duration: %0.1fs
    	Size: %s
    	Lazy: %s
    	Filename: %s
    	Properties:
    		%s
gu: નમૂના #%u
    	નામ: %s
    	નમૂના સ્પષ્ટીકરણ: %s
    	ચેનલ મેપ: %s
    	વોલ્યુમ: %s
    	        %s
    	        સમતુલન %0.2f
    	સમયગાળો: %0.1fs
    	માપ: %s
    	આળસુ: %s
    	ફાઇલનામ: %s
    	ગુણધર્મો:
    		%s

en: Sample cache size: %s
gu: નમૂના કેશ માપ: %s

en: Server: %s
gu: સર્વર: %s

en: Session ID is %s.
gu: સત્ર ID %s છે.

en: Side Left
gu: ડાબી બાજુ

en: Side Right
gu: જમણી બાજુ

en: Sink: %s
gu: સિંક: %s

en: Source #%u
    	State: %s
    	Name: %s
    	Description: %s
    	Driver: %s
    	Sample Specification: %s
    	Channel Map: %s
    	Owner Module: %u
    	Mute: %s
    	Volume: %s%s%s
    	        balance %0.2f
    	Base Volume: %s%s%s
    	Monitor of Sink: %s
    	Latency: %0.0f usec, configured %0.0f usec
    	Flags: %s%s%s%s%s%s
    	Properties:
    		%s
gu: સ્ત્રોત #%u
    	સ્થિતિ: %s
    	નામ: %s
    	વર્ણન: %s
    	ડ્રાઇવર: %s
    	નમૂના સ્પષ્ટીકરણ: %s
    	ચેનલ મેપ: %s
    	માલિક મોડ્યુલ: %u
    	મૂંગુ: %s
    	વોલ્યુમ: %s%s%s
    	        સમતુલન %0.2f
    	આધાર વોલ્યુમ: %s%s%s
    	સિંકનું મોનિટર: %s
    	ગુપ્તતા: %0.0f usec, configured %0.0f usec
    	ફ્લેગો: %s%s%s%s%s%s
    	ગુણધર્મો:
    		%s

en: Source: %s
gu: સ્ત્રોત: %s

en: Start the PulseAudio Sound System
gu: PulseAudio સાઉન્ડ સિસ્ટમને શરૂ કરો

en: Stereo
gu: સ્ટેરિઓ

en: Stream buffer attributes changed.%s
gu: સ્ટ્રીમ બફર ગુણધર્મો બદલાયેલ છે.%s

en: Stream device resumed.%s
gu: સ્ટ્રીમ ઉપકરણને ફરી શરૂ કરેલ છે.%s

en: Stream device suspended.%s
gu: સ્ટ્રીમ ઉપકરણ ને થોડા સમય માટે બંધ રાખેલ છે.%s

en: Stream error: %s
gu: સ્ટ્રીમ ભૂલ: %s

en: Stream moved to device %s (%u, %ssuspended).%s
gu: સ્ટ્રીમ એ ઉપકરણ %s (%u, %ssuspended) માં ખસેડેલ છે.%s

en: Stream overrun.%s
gu: સ્ટ્રીમ ઉપર ચાલે છે.%s

en: Stream started.%s
gu: સ્ટ્રીમ શરૂ થયેલ છે.%s

en: Stream successfully created.
gu: સ્ટ્રીમ સફળતાપૂર્વક બનાવેલ છે.

en: Stream underrun.%s
gu: સ્ટ્રીમ ચલાવવા હેઠળ છે.%s

en: Successfully dropped root privileges.
gu: સફળતાપૂર્વક છોડી દીધેલ રુટ અધિકારો.

en: Surround 4.0
gu: સરાઉન્ડ 4.0

en: Surround 4.1
gu: સરાઉન્ડ 4.1

en: Surround 5.0
gu: સરાઉન્ડ 5.0

en: Surround 5.1
gu: સરાઉન્ડ 5.1

en: Surround 7.1
gu: સરાઉન્ડ 7.1

en: System wide mode unsupported on this platform.
gu: આ પ્લેટફોર્મ પર બિનઆધારભૂત સિસ્ટમ વિશાળ સ્થિતિ.

en: The specified default channel map has a different number of channels than the specified default number of channels.
gu: સ્પષ્ટ થયેલ મૂળભૂત ચેનલ મેપ પાસે સ્પષ્ટ થયેલ ચેનલોની મૂળભૂત સંખ્યા કરતા વિવિધ ચેનલોની સંખ્યા છે.

en: This is PulseAudio %s
gu: આ PulseAudio %s છે

en: This program is not intended to be run as root (unless --system is specified).
gu: આ પ્રક્રિયાને રુટ તરીકે ચલાવવા માટે વિચાર થયેલ નથી (નહિં તો --system એ સ્પષ્ટ થયેલ છે).

en: Timeout
gu: સમય સમાપ્ત

en: Too large
gu: ઘણું લાંબુ છે

en: Too many arguments.
gu: ઘણી બધી દલીલો છે.

en: Top Center
gu: ઊંચે કેન્દ્ર

en: Top Front Center
gu: ઊંચે આગળ કેન્દ્ર

en: Top Front Left
gu: ઊંચે આગળ ડાબે

en: Top Front Right
gu: ઊંચે આગળ જમણે

en: Top Rear Center
gu: ઊંચે રિઅર કેન્દ્ર

en: Top Rear Left
gu: ઉપર રિઅર ડાબે

en: Top Rear Right
gu: ઉપર રિઅર જમણે

en: Unknown command
gu: અજ્ઞાત આદેશ

en: Unknown error code
gu: અજ્ઞાત ભૂલ કોડ

en: Unknown file format %s.
gu: અજ્ઞાત ફાઇલ બંધારણ %s.

en: Usage: %s
gu: વપરાશ: %s

en: Using modules directory %s.
gu: ઇોડ્યુલોમ ડિરેક્ટરી %s ને વાપરી રહ્યા છે.

en: Using runtime directory %s.
gu: રનટાઇમ ડિરેક્ટરી %s ને વાપરી રહ્યા છે.

en: Using sample spec '%s', channel map '%s'.
gu: નમૂનો spec '%s' ને વાપરી રહ્યા છે, ચેનલ મેપ '%s'.

en: Using state directory %s.
gu: સ્થિતિ ડિરેક્ટરી %s ને વાપરી રહ્યા છે.

en: Version: %s
gu: આવૃત્તિ: %s

en: Video
gu: વિડિયો

en: Virtual LADSPA sink
gu: વર્ચ્યુઅલ LADSPA સિંક

en: WARNING: Child process terminated by signal %u
gu: ચેતવણી: બાળ પ્રક્રિયાનો સંકેત %u દ્દારા અંત આવેલ છે

en: WARNING: Sound server is not local, not suspending.
gu: ચેતવણી: સાઉન્ડ સર્વર એ સ્થાનિક નથી, થોડા સમય માટે બંધ કરવામાં આવ્યુ નથી.

en: Warning: Failed to determine channel map from file.
gu: ચેતવણી: ફાઇલમાંથી ચેનલ મેપને નક્કી કરવામાં નિષ્ફળતા.

en: Warning: Failed to determine sample specification from file.
gu: ચેતવણી: ફાઇલ માંથી નમૂના સ્પષ્ટીકરણ કરવાનું નક્કી કરવામાં નિષ્ફળ.

en: Warning: failed to write channel map to file.
gu: ચેતણી: ફાઇલમાં ચેનલ મેપને લખવામાં નિષ્ફળતા.

en: Warning: specified sample specification will be overwritten with specification from file.
gu: ચેતવણી: સ્પષ્ટ થયેલ નમૂના સ્પષ્ટીકરણ ફાઇલ માંથી સ્પષ્ટીકરણ સાથે ઉપર લખાયેલ હશે.

en: You have to specify a card name/index and a profile name
gu: તમારે કાર્ડ નામ/અનુક્રમણિકા અને પોર્ટ નામને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a module index
gu: તમારે મોડ્યુલ અનુક્રમણિકાને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a module name and arguments.
gu: તમારે મોડ્યુલ નામ અને દલીલોને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે.

en: You have to specify a sample name to play
gu: વગાડવા માટે તમારે નમૂના નામને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sample name to remove
gu: દૂર કરવા માટે તમારે નમૂના નામને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink input index and a mute boolean
gu: સિંક ઇનપુટ અનુક્રમણિકા અને મૂંગા બુલિયનને તમારે સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink input index and a sink
gu: સિંક ઇનપુટ અનુક્રમણિકા અને સિંકને તમારે સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink input index and a volume
gu: સિંક ઇનપુટ અનુક્રમણિકા અને વોલ્યુમને તમારે સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink name/index and a mute boolean
gu: તમારે સિંક નામ/અનુક્રમણિકા અને મૂંગા બુલિયનને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink name/index and a port name
gu: તમારે કાર્ડ નામ/અનુક્રમણિકા અને પોર્ટ નામને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a sink name/index and a volume
gu: તમારે કાર્ડ નામ/અનુક્રમણિકા અને વોલ્યુમને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a source name/index and a mute boolean
gu: તમારે સિંક નામ/અનુક્રમણિકા અને મૂંગા બુલિયનને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a source name/index and a port name
gu: તમારે કાર્ડ નામ/અનુક્રમણિકા અને પોર્ટ નામને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a source name/index and a volume
gu: તમારે કાર્ડ નામ/અનુક્રમણિકા અને વોલ્યુમ સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You have to specify a source output index and a source
gu: તમારે સ્ત્રોત આઉટપુટ અનુક્રમણિકા અને સ્ત્રોતને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે

en: You may not specify more than one sink. You have to specify a boolean value.
gu: તમે એક સિંક કરતા વધારે સ્પષ્ટ કરી શકશો નહિં. તમારે બુલિયન કિંમતને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે.

en: You may not specify more than one source. You have to specify a boolean value.
gu: તમે એક સ્ત્રોત કરતા વધારે સ્પષ્ટ કરી શકશો નહિં. તમારે બુલિયન કિંમતને સ્પષ્ટ કરવુ જ પડશે.

en: [%s:%u] Invalid channel map '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય ચેનલ મેપ '%s'.

en: [%s:%u] Invalid fragment size '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય ફ્રેગમેન્ટ માપ '%s'.

en: [%s:%u] Invalid log level '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય લોગ સ્તર '%s'.

en: [%s:%u] Invalid log target '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય લોગ લક્ષ્ય '%s'.

en: [%s:%u] Invalid nice level '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય સારુ સ્તર '%s'.

en: [%s:%u] Invalid number of fragments '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય ફ્રેગમેન્ટોનાં નંબર '%s'.

en: [%s:%u] Invalid resample method '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય resample પદ્દતિ '%s'.

en: [%s:%u] Invalid rlimit '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય rlimit '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample channels '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય નમૂના ચેનલો '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample format '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય નમૂના બંધારણ '%s'.

en: [%s:%u] Invalid sample rate '%s'.
gu: [%s:%u] અયોગ્ય નમૂના દર '%s'.

en: fork() failed: %s
gu: fork() નિષ્ફળ: %s

en: io_new() failed.
gu: io_new() નિષ્ફળ.

en: not
gu: નથી

en: pa_context_connect() failed: %s
gu: pa_context_connect() નિષ્ફળ: %s

en: pa_context_new() failed.
gu: pa_context_new() નિષ્ફળ.

en: pa_context_new() failed.
gu: pa_context_new() નિષ્ફળ.

en: pa_context_rttime_new() failed.
gu: pa_context_new() નિષ્ફળ.

en: pa_core_new() failed.
gu: pa_core_new() નિષ્ફળ.

en: pa_mainloop_new() failed.
gu: pa_mainloop_new() નિષ્ફળ.

en: pa_mainloop_new() failed.
gu: pa_mainloop_new() નિષ્ફળ.

en: pa_mainloop_run() failed.
gu: pa_mainloop_run() નિષ્ફળ.

en: pa_mainloop_run() failed.
gu: pa_mainloop_run() નિષ્ફળ.

en: pa_pid_file_create() failed.
gu: pa_pid_file_create() નિષ્ફળ.

en: pa_stream_begin_write() failed: %s
gu: pa_stream_begin_write() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_connect_playback() failed: %s
gu: pa_stream_connect_playback() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_connect_record() failed: %s
gu: pa_stream_connect_record() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_get_buffer_attr() failed: %s
gu: pa_stream_get_buffer_attr() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_new() failed: %s
gu: pa_stream_new() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_peek() failed: %s
gu: pa_stream_peek() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_update_timing_info() failed: %s
gu: pa_stream_update_timing_info() નિષ્ફળ: %s

en: pa_stream_write() failed: %s
gu: pa_stream_write() નિષ્ફળ: %s

en: pacat %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
gu: pacat %s
    libpulse %s સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે
    libpulse %s સાથે કડી થયેલ છે

en: pactl %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
gu: pactl %s
    libpulse %s સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે
    libpulse %s સાથે કડી થયેલ છે

en: pasuspender %s
    Compiled with libpulse %s
    Linked with libpulse %s
gu: pasuspender %s
    libpulse %s સાથે કમ્પાઇલ થયેલ છે
    libpulse %s સાથે કડી થયેલ છે

en: playback
gu: પ્લેબેક

en: read() failed: %s
gu: read() નિષ્ફળ: %s

en: recording
gu: રેકોર્ડ કરી રહ્યા છે

en: setrlimit(%s, (%u, %u)) failed: %s
gu: setrlimit(%s, (%u, %u)) નિષ્ફળ: %s

en: snd_pcm_avail() returned a value that is exceptionally large: %lu bytes (%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
gu: snd_pcm_avail() કિંમતને પાછુ મળેલ છે કે જે અપવાદ રીતે વિશાળ છે: %lu bytes (%lu ms).
    ALSA ડ્રાઇવર '%s' માં મોટેભાગે આ ભૂલ જેવુ છે. ALSA ડેવલ્પરોમાં આ સમસ્યાને મહેરબાની કરીને અહેવાલ કરો.

en: snd_pcm_delay() returned a value that is exceptionally large: %li bytes (%s%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
gu: snd_pcm_delay() કિંમતને પાછુ મળેલ છે કે જે અપવાદ રીતે વિશાળ છે: %li bytes (%s%lu ms).
    ALSA ડ્રાઇવર '%s' માં મોટેભાગે આ ભૂલ જેવુ છે. ALSA ડેવલ્પરોમાં આ સમસ્યાને મહેરબાની કરીને અહેવાલ કરો.

en: snd_pcm_mmap_begin() returned a value that is exceptionally large: %lu bytes (%lu ms).
    Most likely this is a bug in the ALSA driver '%s'. Please report this issue to the ALSA developers.
gu: snd_pcm_mmap_begin() કિંમતને પાછુ મળેલ છે કે જે અપવાદ રીતે વિશાળ છે: %lu બાઇટો (%lu ms).
    ALSA ડ્રાઇવર '%s' માં મોટેભાગે આ ભૂલ જેવુ છે. ALSA ડેવલ્પરોમાં આ સમસ્યાને મહેરબાની કરીને અહેવાલ કરો.

en: write() failed: %s
gu: write() નિષ્ફળ: %s
